ตารางบอลวันนี้

เล่นเกมทายผล ลุ้นรางวัล

อัพเดท ตารางบอลวันนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลล่วงหน้า โปรแกรมฟุตบอล บอลคืนนี้ โปรแกรมถ่ายทอดสด ตารางถ่ายทอดสด ตารางบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี ตารางบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ตารางบอลลาลีกา สเปน ตารางบอลลีกเอิง ฝรั่งเศษ ตารางบอลไทยลีก ตารางบอลไทยลีก 2 พร้อมอัพเดทช่องถ่ายทอดสด สำหรับหา ลิงค์ดูบอล ดูบอลสด

ตารางอัพเดตล่าสุด : 31-Jul-21 เวลา 03:00
เลือกลีคที่ต้องการ »

ตารางบอล วันที่ : เสาร์ 31 ก.ค.

  Argentina Nacional B
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Villa Dalmine 00:00 Atletico Rafaela
Defensores de Belgrano 01:00 Barracas Central
Club Atletico Temperley 01:00 Deportivo Maipu
Deportivo Riestra 01:10 CA Tigre
All Boys 01:30 CA Brown de Adrogue
San Martin de San Juan 02:00 Guillermo Brown
Belgrano 04:00 CA Alvarado
  Armenia Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Alashkert FC 20:00 Ararat Armenia
  Australia Victoria Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Avondale 12:00 St Albans Saints
Oakleigh Cannons 13:30 Port Melbourne SC
Hume City 14:30 South Melbourne
Altona Magic 15:30 Eastern Lions
  Austria Bundesliga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
LASK Linz 22:00 Rapid Vienna
FC Flyeralarm Admira 22:00 Austria Klagenfurt
Hartberg 22:00 SCR Altach
  Bangladesh Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Chittagong Abahani 17:00 Bangladesh Police Club
Mohammedan Dhaka 17:00 Brothers Union
  Belarus Division 1
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FC Lida 17:00 Shakhtar Petrikov
FC Baranovichi 18:30 FK Arsenal Dzyarzhynsk
Naftan Novopolotsk 20:30 FC Slonim
Belshina Bobruisk 22:30 FK Krumkachy Minsk
  Belarus Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FC Smorgon 22:00 Slavia Mozyr
  Belgium First Division A
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Charleroi 21:15 Sint-Truidense
Seraing United 23:30 KV Mechelen
Cercle Brugge 23:30 OH Leuven
Eupen 01:45 Anderlecht
  Bolivia Apertura
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Real Potosi 05:15 Royal Pari FC
Blooming 07:30 Atletico Palmaflor Vinto
Real Santa Cruz 02:00 Independiente Petrolero
Club Aurora 04:15 The Strongest
  Bosnia & Herzegovina Premier Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Zeljeznicar 00:00 NK Posusje
FK Sarajevo 02:00 Zrinjski Mostar
  Brazil Serie B
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Coritiba 06:00 Nautico Capibaribe
Cruzeiro 07:30 Londrina
Guarani 21:00 Vila Nova
Vitoria 02:30 Avai
  Bulgaria First League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Botev Vratsa 22:45 Levski Sofia
Ludogorets Razgrad 01:00 CSKA 1948 Sofia
  Cambodia Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Asia Euro United 15:30 Angkor Tiger FC
National Police Commissary 15:30 Tiffy Army FC
Svay Rieng FC 18:00 Boeung Ket FC
  China FA Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Xiamen Ludao 12:00 Qingdao Red Lions
Qingdao Youth Island 12:00 Quanzhou Yaxin
Yichun Grand Tiger 12:00 Wuxi Wugou
China PR U20 12:00 Hebei Zhuoao
Neimenggu Caoshangfei 12:00 Guangxi Pingguo Haliao
Hunan Billows 14:30 Sichuan Minzu
Hebei Kungfu 14:30 Shaoxing Keqiao Yuejia
Yanbian Longding 14:30 Shanghai Jiading Huilong
Kunming Zheng He Shipman 14:30 Dongguan Guanlian
Qingdao Manatee 14:30 Shaanxi Warriors Beyond
  China Super League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Wuhan 15:30 Changchun Yatai
Dalian Pro 17:30 Beijing Guoan
Shanghai Haigang 19:30 Shanghai Shenhua
Hebei 19:30 Tianjin Jinmen Tigers
  Colombia Primera A
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Deportes Quindio 08:00 Rionegro Aguilas
Deportes Tolima 04:00 Alianza Petrolera
  Copa do Brasil
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Fluminense 02:30 Criciuma
  Costa Rica Primera Division
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Municipal Perez Zeledon 08:00 Deportivo Saprissa
Guadalupe FC 09:00 AD San Carlos
Cartagines 04:00 AD Guanacasteca
  Croatia 1.HNL
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Istra 1961 01:00 HNK Gorica
  Czech Republic 2. Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
MFK Vyskov 15:15 SK Lisen
Trinec 15:15 Dukla Praha
FK Pribram 22:00 FK MAS Taborsko
  Czech Republic First League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Mlada Boleslav 21:00 FK Jablonec
Sigma Olomouc 21:00 Pardubice
MFK Karvina 21:00 Hradec Kralove
Slovan Liberec 00:00 Sparta Prague
  Denmark Division 1
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Esbjerg 18:30 FC Helsingor
Fremad Amager 18:30 AC Horsens
  Denmark Superligaen
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Viborg 21:00 Midtjylland
  Elite Club Friendlies
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Tamworth 21:00 Worcester City
Kings Langley 21:00 Boreham Wood
ชตุทท์การ์ท 23:00 บาร์เซโลน่า
แรนส์ 23:00 โตรีโน
เม็ตซ์ 23:00 มงต์เปลลิเยร์
Lens 23:00 อูดีเนเซ
PEC Zwolle 23:45 Heerenveen
เลบันเต 00:00 Besiktas
Go Ahead Eagles 00:30 Willem II
Extremadura 01:00 Sevilla Atletico
Atletico Sanluqueno 02:00 Xerez Deportivo FC
  England EFL Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
บอร์นมัธ 21:00 Milton Keynes Dons
  Estonia Esiliiga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Tartu JK Welco 23:00 FC Elva
  Estonia Meistriliiga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
JK Viljandi Tulevik 17:00 JK Tammeka Tartu
Paide Linnameeskond 23:00 FC Flora Tallinn
  Europe Friendlies
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
NK Jarun 15:00 Mladost Zdralovi
Cardiff 17:00 Newport County
Dover 18:00 Stevenage
Leeds 18:30 เรอัล เบติส
Bristol City 19:00 แอสตัน วิลลา
สตราส์บูร์ก 19:30 ไฟร์บวร์ก
Brightlingsea Regent 20:00 Altrincham
Preston 20:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1. FC Bocholt 20:00 SV Schermbeck
FC Volendam 20:00 Ajax Reserves
Leyton Orient 20:00 Gillingham
ฮอฟเฟนไฮม์ 20:30 สต๊าด เดอ แร็งส์
ยูเนียน เบอร์ลิน 20:30 แอทเลติก บิลเบา
เอาก์สบวร์ก 20:30 กายารี่
ไอน์ทรัค แฟร้งเฟิร์ต 20:30 แซงต์-เอเตียน
Bochum 20:30 FC Utrecht
Arminia Bielefeld 20:30 FC Twente
Southport 21:00 Barrow
Curzon Ashton 21:00 Stockport
Chesterfield 21:00 Port Vale
Alfreton Town 21:00 Solihull Moors
Hemel Hempstead 21:00 Dag & Red
Sheffield FC 21:00 Matlock Town
Reading 21:00 คริสตัล พาเลซ
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 21:00 นอริช ซิตี้
AFC Wimbledon 21:00 Scunthorpe
Cambridge Utd 21:00 Northampton
Salford City 21:00 Lincoln City
Colne 21:00 Farsley
Chester 21:00 Fleetwood Town
Cittadella 21:00 Trento
Horsham 21:00 Met Police
Enfield Town 21:00 Hayes & Yeading
Wingate & Finchley 21:00 Chesham
Ashford Utd 21:00 Folkestone Invicta
Cray Valley Paper Mills 21:00 Welling
1. FC Mönchengladbach 21:00 SV Deutz 05
VVV 21:00 Panathinaikos
VfB Homberg 21:00 SF Hamborn 07
เลเวอร์คูเซ่น 21:00 เซลต้า
Ajax 21:00 ไลป์ซิก
น็องต์ส 21:00 Clermont Foot
Brentford 21:00 เวสต์แฮม
บาเยิร์น มิวนิค 21:30 นาโปลี
สตราส์บูร์ก 21:30 ไฟร์บวร์ก
อตาลันตา 22:00 Pordenone
Cremonese 22:00 AC Feralpisalo
Frosinone 22:00 Ternana
Engers 22:00 FC Hennef 05
Ascoli 22:00 Viterbese
Lorient 22:00 อองเช่ร์
AZ 22:00 เรอัล โซเซียดัด
ไมนซ์ 22:30 เจนัว
โวล์ฟสบวร์ก 23:00 แอตเลติโก มาดริด
FC Porto 23:30 โอลิมปิก ลียง
อลาเบส 00:00 Elche
Troyes 00:00 บอร์กโดซ์
FC Utrecht 01:00 Venezia
นีซ 01:30 เอซี มิลาน
  Finland Veikkausliiga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FC Haka 19:00 HIFK
HJK Helsinki 21:00 SJK
  France Ligue 2
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
นีมส์ 20:00 ดิฌง
Sochaux 00:00 Le Havre
Niort 00:00 Caen
AC Ajaccio 00:00 อาเมียงส์
Guingamp 00:00 Valenciennes
Nancy 00:00 ตูลูส
Paris FC 00:00 Dunkerque
US Quevilly 00:00 SC Bastia
Rodez Aveyron 00:00 Pau
  Germany 3.Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Wehen SV 19:00 1860 Munich
FC Viktoria Köln 19:00 Zwickau
Magdeburg 19:00 Freiburg II
Saarbrucken 19:00 VfL Osnabruck
SV Meppen 19:00 Kaiserslautern
Borussia Dortmund II 19:00 Waldhof Mannheim
  Germany Bundesliga II
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Hannover 96 18:30 Hansa Rostock
Jahn Regensburg 18:30 Sandhausen
FC Ingolstadt 18:30 Heidenheim
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 01:30 แวร์เดอร์ เบรเบน
  Guatemala Primera Division
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
CSD Comunicaciones II 22:00 CS Deportivo Sacachispas
Aurora 04:00 Deportivo Mixco
  Hungary NB I
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Ujpest 17:00 Puskas Academy
Budapest Honved 17:00 Debreceni VSC
Ferencvarosi TC 17:00 Kisvarda FC
Zalaegerszegi TE 17:00 MOL Fehervar FC
Ferencvarosi TC 22:45 Kisvarda FC
Budapest Honved 01:00 Debreceni VSC
  Israel Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Hapoel Nof HaGalil 23:45 Hapoel Bnei Sakhnin
Hapoel Haifa 00:00 Hapoel Hadera
Hapoel Jerusalem FC 00:30 Beitar Jerusalem
  Jamaica Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Humble Lions 01:00 Waterhouse
Harbour View FC 03:30 Portmore United
  Japan Football League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Nara Club 13:00 Maruyasu Okazaki
  Kazakhstan Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Turan 20:00 Kairat Almaty
Kaisar Kyzylorda 23:00 FK Aktobe
  Kenya Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Kakamega Homeboyz 19:00 Kariobangi Sharks
KCB 19:00 Posta Rangers
Mathare United 19:00 Sofapaka FC
  Latvia Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FK Auda 19:00 FC Caramba Riga
Limbazhi FK 19:00 Tukums 2000
FK Smiltene/BJSS 20:00 FK Jelgava
FK Rezekne/BJSS 21:00 SK Super Nova
Dinamo Riga Women 22:00 Saldus SS/Leevon
  Latvia Virsliga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Valmiera FC 23:00 FK Spartaks Jurmala
  Lithuania 1 Lyga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FK Siauliai 22:00 FK Neptunas Klaipeda
FK Panevezys II 22:00 Banga Gargzdai II
  Lithuania A Lyga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Nevezis 21:00 Hegelmann Litauen
  Malaysia Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Kuching FA 15:15 Sarawak United
Kelantan FC 15:45 Terengganu II
Negeri Sembilan 20:00 Perak II
  Malaysia Super League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Kuala Lumpur City 20:00 Melaka United
Kuala Lumpur FA 20:00 Melaka United
  Mexico Apertura
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Mazatlan FC 07:00 Pachuca
Puebla 09:05 Chivas Guadalajara
  Montenegro Prva Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FK Jezero 00:00 FK Decic Tuzi
FK Rudar Pljevlja 00:00 FK Iskra Danilovgrad
Buducnost Podgorica 01:00 FK Mornar Bar
FK Podgorica 01:30 OFK Petrovac
  Morocco Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Raja Beni Mellal 00:30 FAR Rabat
WAC Casablanca 03:30 MAT Tetouan
  New Zealand Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Miramar Rangers 09:00 Auckland City
  Northern Ireland League Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Ballyclare Comrades 21:00 Queens University
Newry City 21:00 Tobermore United
  Norway Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Florø 20:00 Sogndal
Vidar 20:00 IK Start
Gjøvik-Lyn 21:00 Ham-Kam
Kongsvinger 21:00 Strommen
Brattvåg 21:00 Aalesund
Harstad 21:00 Senja
Fløya 21:00 KFUM
Sola 21:00 Bryne
Stord 21:00 Asane
  Paraguay Division Profesional
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
River Plate Asuncion 06:30 Cerro Porteno
Sportivo Luqueno 04:15 Nacional Asuncion
  Peru Primera Division
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Cesar Vallejo 23:00 Alianza Atletico
Universitario de Deportes 01:15 Carlos Manucci
Sport Huancayo 03:30 UTC Cajamarca
  Poland Ekstraklasa
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Stal Mielec 20:00 Piast Gliwice
Termalica BB Nieciecza 22:30 Wisla Krakow
Radomiak Radom 01:00 Legia Warsaw
  Poland I Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
GKS Katowice 17:40 CWKS Resovia Rzeszów
GKS Jastrzebie 23:00 MKS Puszcza Niepolomice
Arka Gdynia 01:30 Zaglebie Sosnowiec
  Portugal League Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Estrela 21:30 Penafiel
Famalicao 00:00 Estoril
Sporting Covilha 00:00 CD Mafra
  Portugal Super Cup
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Sporting 02:45 Braga
  Republic of Ireland Premier Division
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Longford Town 01:30 Derry City
  Romania Liga I
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FC Voluntari 22:30 FC U Craiova 1948
CFR Cluj 02:00 Chindia Targoviste
  Russia Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FC Ufa 21:30 Dinamo Moscow
CSKA Moscow 00:00 Lokomotiv Moscow
  Scotland Premiership
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Rangers 19:30 Livingston
Dundee 21:00 St Mirren
Ross County 21:00 St Johnstone
Hearts 02:00 Celtic
  Serbia Super Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Spartak Subotica 23:55 Red Star Belgrade
FK Radnik Surdulica 02:00 Radnicki Nis
  Singapore Premier League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Balestier Khalsa FC 16:30 Young Lions
  Slovakia Super Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FK Pohronie 23:00 MFK Zemplin Michalovce
Slovan Bratislava 01:00 AS Trencin
  Slovenia Prva Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
NS Mura 22:00 NK Bravo
NK Celje 01:15 FC Koper
  Sweden Allsvenskan
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Degerfors 22:30 Varbergs BoIS FC
  Sweden Superettan
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Vasalunds IF 22:00 AFC Eskilstuna
Trelleborgs FF 22:00 Helsingborg
  Switzerland Challenge League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Aarau 23:00 FC Schaffhausen
Kriens 23:00 FC Thun
Yverdon Sport FC 23:00 Stade Lausanne-Ouchy
  Switzerland Super League
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FC Zurich 23:00 Lausanne Sports
Young Boys 01:30 Grasshoppers
  UK Friendlies
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Malaga 15:00 Alcorcon
La Nucia 16:00 เอย์บาร์
โอซาซูนา 16:00 Mirandes
QPR 21:00 เลสเตอร์ ซิตี้
Apollon Smyrnis 23:00 Ionikos Nikea
Pro Patria 23:00 Alessandria
Monza 01:30 ยูเวนตุส
โอลิมปิก มาร์กเซย์ 02:00 บียาร์เรอัล
  UK Friendlies
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Malaga 15:00 Alcorcon
La Nucia 16:00 เอย์บาร์
โอซาซูนา 16:00 Mirandes
QPR 21:00 เลสเตอร์ ซิตี้
Apollon Smyrnis 23:00 Ionikos Nikea
Pro Patria 23:00 Alessandria
Monza 01:30 ยูเวนตุส
โอลิมปิก มาร์กเซย์ 02:00 บียาร์เรอัล
  Ukraine Persha Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Vpk Agro Shevchenkivka 21:00 Ahrobiznes Volochysk
FK Avanhard Kramatorsk 21:00 Kremin
FK Minai 22:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk
FC Metalist 1925 22:00 FC Uzhgorod
Polissya Zhytomyr 23:00 FC Hirnyk Sport Komsomolsk
Olimpik Donetsk 23:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk
  Ukraine Vyscha Liga
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
FK Minai 21:00 PFC Oleksandria
Chernomorets Odessa 23:30 Dnipro-1
  Uruguay Apertura
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Club Atletico Progreso 22:45 Rentistas
  USA MLS
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
New York City FC 06:30 Columbus Crew
Orlando City SC 07:00 Atlanta United
LA Galaxy 09:00 Portland Timbers
Seattle Sounders 04:00 San Jose Earthquakes
  Venezuela Primera Division
เจ้าบ้าน   เวลา   ทีมเยือน
Carabobo 06:00 Deportivo Lara
Zulia 21:00 Deportivo Tachira
บอลพรีเมียร์ลีกวันนี้ โปรแกรมบอลกัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี โปรแกรมบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน โปรแกรมบอลลาลีกา สเปน โปรแกรมบอลลีกเอิง ฝรั่งเศษ บอลวันนี้ ตารางบอล โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมฟุตบอลคืนนี้ ดูบอลออนไลน์ พร้อมช่องถ่ายทอดสด อัพเดททุกวัน ทันทุกเหตุการณ์ เพื่อคอบอลของ วาปฟุตบอลทุกคน